DOWNLOAD MBOGI GAZA BY 80BLACKS, MBOGI GENJE - MP3, MP4 & LYRICS

Mbogi Gaza Lyrics

SLAMBOZEER
80BLACKS  hey
MBOGI NI GAZA MBOGI NI GENJE 
Hey Chino ulizimno

Mimi ni gaza, na hutai nikosa na dagga 
Michuma miukaza, na kisha mableina na marda
Mangumi mi uchapa wakinishida ni pap! pap! (Pap!)
Naleta maafa mpaka kwa wale mangaaa.

Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)

Blacks 
Napiga maclaks
Mangoto na rungu naenda kuthug 
Napita na Gang, kila mmoja na rungu na gun
Twasaka maweng
Tupigana koto MASAA YA CHE
Twaunza madree
Na banga kikuja vibaya takula rithe

Amardwe na geng juu 
Gaza hatupendi majenge
Mauzi na Ak tupenda kucork na rende 
Mavisu na ngumi zatupwa za chinku
Usiku pepera pepera majenge

Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)

[Smady Tings]
Njaga Ni washaaa njaga nawasha 
mboka Ni ngeso,Shang inawashaaaa
Mbogi Ni gaza medz Ni baga
Meds ziko gwadha led ni copper

Nena Ni klappah luku imewaka 
Lazima ngasha mbogi warena 
Kama irori piga matenje piga mapori 
Kanga wasoro rima ni bloody 
Hi ni deathrow bangi Ni wholi
Tomba urazi bugda mngazi 
Wizi Ni kazi Uzi iko kazi

Mi ni assassin hi ni kisasi 
Kula risasi chaji alibaki 
Ground ndo ndaki mi ndo aladen mbogi 
Ni genje,ngumi n nbwegze (Smady tings)

Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)

[Iduzeer]
Uzi revolver tumejipin 
Kisu na daga tunaziri 
Mister uhanga dana nakill  
Naleta mafaa mtaa ni biii 
Nakuja namada  na maziding 
Kutoka kidungi mbogi ni hiii 
Ni sisi na mbogi gaza izidi
Ukileta ufala kula viding

Tucorki maAkA  na Rizy
Mi juwanga idu ni chizi 
Ubuzi na yee saliti
Okicheza na mi nakilli 
Makosa za riet kutifin
Mambanga za getto ni chizli 
Madala za dogni ni dugni 
Tupige mangeta kimbogi

Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)
Mimi Gaza Head (Gaza Head)

Mimi ni gaza, na hutai nikosa na dagga 
Michuma miukaza, na kisha mableina na marda
Mangumi mi uchapa wakinishida ni pap! pap! (Pap!)
Naleta maafa mpaka kwa wale mangaaa