DOWNLOAD ZAIDI BY JANET OTIENO - MP3, MP4 & LYRICS

Zaidi Lyrics

Macho yangu yameona sawa
Masikio yangu umefungua nasikia
Mkono wangu umeushika sawa (Sawa sawa)
Miguu zangu umeongoza kwa njia zako

Nafsi yangu ilipokuwa na kiu ulininywesha
Ulinifanya nipendwe na mataifa yote baba
Ombi langu ulisikia makini na ukajibu
Baba sikatai nakupa utukufu wote

Ila sitaki utukufu wa jana unifumbe macho
Nataka nipige hatua nyingine nawe
Give me more of You Lord
Sijafika mwisho 
Natamani zaidi, zaidi yeyeye

More of You Lord
Lord I need to see more of You
More of You Lord
Lord I need to see more of You

Baba nimekuona kwa macho yangu mimi
Vile umeinua badili maisha ya watu
Tena nimejua we si mwanadamu udanganye
Unalifuata neno lako utimize

Basi baba rudia
Jionyeshe mara tena
Watu wakuone
Wakuone ukitenda kazi

Mungu wa dunia jionyeshe mara tena
Watu wakuone, wakuone ukitenda kazi
Mungu wa Bibilia jionyeshe mara tena
Wagonjwa wapone, wakuone ukitenda kazi

Ila sitaki utukufu wa jana unifumbe macho
Nataka nipige hatua nyingine nawe
Give me more of You Lord
Sijafika mwisho 
Natamani zaidi, zaidi yeyeye

More of You Lord
Lord I need to see more of You
More of You Lord
Lord I need to see more of You

Unishangaze zaidi, uniloweshe zaidi
Na roho wako, na roho wako
Unishangaze zaidi, uniloweshe zaidi
Na roho wako, na roho wako

More of You Lord
Lord I need to see more of You
More of You Lord
Lord I need to see more of You