DOWNLOAD MBELE KWA MBELE BY JOH MAKINI, OTUCK WILLIAM - MP3, MP4 & LYRICS

Mbele kwa Mbele Lyrics

Mbele kwa mbele
Na sikuachi nyuma katu
Mbele kwa mbele
Yana hila maneno ya watu

Mbele kwa mbele
Na sikuachi nyuma katu
Mbele kwa mbele
Yana hila maneno ya watu

Umoja na amani
Girl would you marry me 
Kitambo kutoka zamani
Nambari hii niwe nami

Nakuona kismati kismati
Ma - wengi maana pesmati
Kama si wewe simapati, sitaki
Kupoteza pendo lako dhati

Hello my baby, usichane na wangu moyo
Mara hata kucheza na wangu moyo
Penzi langu nitunzie

Ooh my baby, usije nipa donda la moyo
Na hata ukinipa nikuwa mchoyo
Tunda langu nitunzie

Mbele kwa mbele
Na sikuachi nyuma katu
Mbele kwa mbele
Yana hila maneno ya watu

Mbele kwa mbele
Na sikuachi nyuma katu
Mbele kwa mbele
Yana hila maneno ya watu

[Joh Makini]
They say black lives matter
I say love lives matter
Eeh I be your shawn be my misscara
All I see is love inna love is colour

Najiskia amani bila kiss kwenye Allah
Mama si we ni kisu ju unakata hawa mafala
African queen jiwe kubwa kwenye bara
Nami si ndio amani mami isome hii ibara

Up and down like impala switch
Kama bahari so najiskia bitch
Maneno chini jua makini juu ya pitch
Maneno mengi huna mimi like this
Nakuskiliza kama nipo kwenye speech
Mama maria vile unanipa my peace

Positive vibes only
Maana nishatuliza boli
Nasaka pesa so we balling

Mapenzi yetu classic suti na tai
Malongo longo sumu tunapenda uhai
Unanipa sababu ya kujimwamba fai
Na usiogope kifo coz love never die

Hello my baby, usichane na wangu moyo
Mara hata kucheza na wangu moyo
Penzi langu nitunzie

Ooh my baby, usije nipa donda la moyo
Na hata ukinipa nikuwa mchoyo
Tunda langu nitunzie

Mbele kwa mbele
Na sikuachi nyuma katu
Mbele kwa mbele
Yana hila maneno ya watu

Mbele kwa mbele
Na sikuachi nyuma katu
Mbele kwa mbele
Yana hila maneno ya watu