DOWNLOAD WIVU BY JUX - MP3, MP4 & LYRICS

Wivu Lyrics

Eiyeh,
Niamini leo hii, sitamani mwingine tena
Kazi zangu mishemishe,
Nitarudi nyumbani mapema,
Unachonipa baby, sitokaa nikuumize,
Na zile raha unazonipa, wewe
Napenda unavyokata, na kunipa taratibu,
Mi ni mgonjwa we ni dokta unanitibu
Nikikushika unanitazama unaona aibu
We tabibu, unanipa raha
Napenda unavyokata, na kunipa taratibu
Mi ni mgonjwa we ni dokta unanitibu
Nikikushika unanitazama unaona aibu
We tabibu ila ilaa
Husije fanya visa mina wivu
Na moyo utaniumiza mina wivu
Na hofu watakuteka mina wivu
Sitaki nile mbichi wao mbivu 
Naandika ngoma ya mapenzi nakuona wewe
Na vinanda vya bob vya bembeleza
Nishagoma kwingine, kwako nipewe
Umeniteka mazima nimelegeza
And everything i do for you
Is from my heart as you know
Na kila siku mimi napambana we ubagamee
Ah ah ah aah
Husije fanya visa mina wivu
Na moyo utaniumiza mina wivu
Na hofu watakuteka mina wivu
Sitaki nile mbichi wao mbivu Eiyeh,
Niamini leo hii, sitamani mwingine tena
Kazi zangu mishemishe,
Nitarudi nyumbani mapema,
Unachonipa baby, sitokaa nikuumize,
Na zile raha unazonipa, wewe
Napenda unavyokata, na kunipa taratibu,
Mi ni mgonjwa we ni dokta unanitibu
Nikikushika unanitazama unaona aibu
We tabibu, unanipa raha
Napenda unavyokata, na kunipa taratibu
Mi ni mgonjwa we ni dokta unanitibu
Nikikushika unanitazama unaona aibu
We tabibu ila ilaa
Husije fanya visa mina wivu
Na moyo utaniumiza mina wivu
Na hofu watakuteka mina wivu
Sitaki nile mbichi wao mbivu 
Naandika ngoma ya mapenzi nakuona wewe
Na vinanda vya bob vya bembeleza
Nishagoma kwingine, kwako nipewe
Umeniteka mazima nimelegeza
And everything i do for you
Is from my heart as you know
Na kila siku mimi napambana we ubagamee
Ah ah ah aah
Husije fanya visa mina wivu
Na moyo utaniumiza mina wivu
Na hofu watakuteka mina wivu
Sitaki nile mbichi wao mbivu