DOWNLOAD CCM RAHA BY MARIOO - MP3, MP4 & LYRICS

CCM Raha Lyrics

Hoyee CCM inogire
Lolololo..

Wapinzani mmpepima, eh mtajijua
Huu mwaka mtachina utawala msahau
CCM twaiaminia inatosha inatosha
Ona bara nzima ka Kariakor, mabarabara

Nachekaga nikiwasikia
Mkiropoka ropoka
Huku Magufuli anachapa kazi
Anang'ara ng'ara

Na kwa taarifa yenu hatuwezi anguka
Yupo Magufuli wa kututetea
Anatupenda, maendeleo ametuletea

Flyover iko super
Haijawahi hivi kutokea
Anatupenda, anatupenda

Si wenyewe tunaenjoy
Mpaka raha, mpaka 
Tanzania kaitakatisha 
Mpaka raha, mpaka

Magufuli kipenzi cha watu
Mpaka raha, mpaka 
Tunampenda, tunampenda
Mpaka raha, mpaka (CCM inogire)

Mafisadi wanamuita
Wanamuita tinga tinga
Ukileta mchecheto kazini
Anazoa zoa

Na kama maendeleo
Tanzania ya sasa sio ya zamani
Ndege za kwetu, airport yetu

Na kama maendeleo
Tanzania ya sasa sio ya zamani
Migodi ya kwetu, madini yetu

Na kwa taarifa yenu hatuwezi anguka
Yupo Magufuli wa kututetea
Anatupenda, maendeleo ametuletea

Flyover iko super
Haijawahi hivi kutokea
Anatupenda, anatupenda

Si wenyewe tunaenjoy
Mpaka raha, mpaka 
Tanzania kaitakatisha 
Mpaka raha, mpaka

Magufuli kipenzi cha watu
Mpaka raha, mpaka 
Tunampenda, tunampenda
Mpaka raha, mpaka (CCM inogire)

Mama Samia anacheka
Majaliwa anafurahi

(The Mix Killer)