DOWNLOAD MBAYA BY MATTAN - MP3, MP4 & LYRICS

Mbaya Lyrics

Mmmh uliniendekeza ukanidekeza
Leo waniteketeza kweupe
Jua likiangaza

Na nikakupumbaza
Maana nakuona sio wewe yule
Nakujua, nakujua

Natafuna ndio
Ni ngumu kumeza nayoyaona
Umenifanya kibogoyo
Wapi mnofu kutafuna

Na kama ungelikuwa na tatizo
Uyaweke sawa na kama
Kuna mambo hayajakaa pweke sawa

Na kama kuna jambo nilitenda
Nisamehe na kama
Nisamehe nisamehe

I say uko wapi mpenzi  doli we
Ushaniacha nyongo ishatumbuka
We bwaga doli we, Wah
Kitumbua kwa mchanga 
Kupanguza natanga tanga
Na nikakupiga umanyanga 
Ukingoja umeyumba Wah

Ah lalala, we haya haya 
We haya haya, we haya haya 
We haya haya, we haya haya

Aah...aah

Umeunguza mapocho 
Hadhi sina nanuka lujasho
Wamepita na chocho
Kweli kikulacho ki nguoni
Kitu hicho

We mwiba wa bocho
Kweli umenichoma nilipopoa macho
Rafiki yake chokocho
Wanionea wanionea

Sina namna kuyahimili yote haya
Ndo jawabu nimevuna 
Kukosa kwangu yote heri

Ila wewe lipa, wewe mpaka ni mbaya
Umetenda bila haya
Ama kweli we ni mbaya

I say uko wapi mpenzi  doli we
Ushaniacha nyongo ishatumbuka
We bwaga doli we, Wah
Kitumbua kwa mchanga 
Kupanguza natanga tanga
Na nikakupiga umanyanga 
Ukingoja umeyumba Wah

Ah lalala, we haya haya 
We haya haya, we haya haya 
We haya haya, we haya haya