DOWNLOAD MY LIFE STORY BY MWANA MTULE - MP3, MP4 & LYRICS

Title My Life Story
Artists Mwana Mtule
Genres Gospel
Country Kenya

My Life Story Lyrics

I wanna dedicate this song
To all street kids out there
Never loose hope never give up
Mungu yu nasi, Mungu yu nasi

Long time ago Mungu aliniletea malaika
Kwa maisha yangu
Nilikuwanga chokoch, wazazi waliniabandon
Sijui zaidi ya hapo

Na kabla sijawapa story
R.I.P kwa mr Constant Wangu
He did a good job
Mungu alimtuma kwa street akapatana nami
Akanihesabu kama mtoto wake

Kuna msemo ati ni wabaya 
Mama wa kambo, baba wa kambo
Hio nakataa maana Mungu
Amenilea nao, nimeishi nao

My loving mama Juana
My grandma Grace Elena
My late father Constant Wangudi 
Nawapenda sana

My loving mama Juana
My grandma Grace Elena
My late father Constant Wangudi 
Nawapenda sana

Asante, kwa Mungu baba amesimama nami
Asante, kwa wazazi wangu wageni kunilea mimi
Asante, kwa Mungu baba amesimama nami
Asante, kwa wazazi wangu wageni kunilea mimi

This is my life story
This is my life story
My story

Tell me your life story
Tell me your life story
Your life story

Nampenda shosho hata kama alinifukuza home
Nampenda shosho she is my angel from God
Kilichofanya anifukuze
Ni pale mama na baba walipokosana

Hasira ikampanda akaniambia niondoke
Hata hivyo nilikuwa badboy
Kwa shosho nilikuwa michosho
Nilikuwa dingo wa kuiba makuku

Baada ya hapo Mungu alinileta Nairobi
Akanifunza kazi yake 
Akaishi na mimi mitaani eeyah

Nilikuwaga streetboy, Nairobi
Nilikuwaga streetboy, Mombasani
Nilikuwaga streetboy, Uganda
Nilikuwaga streetboy, Eldoret

This is my life story
This is my life story
My story

Tell me your life story
Tell me your life story
Your life story

This is my life story
This is my life story
My story

Tell me your life story
Tell me your life story
Your life story

Asante, kwa Mungu baba amesimama nami
Asante, kwa wazazi wangu wageni kunilea mimi