DOWNLOAD I LIKE IT BY VIOLA KARURI - MP3, MP4 & LYRICS

I like It Lyrics

Ooh baby mmmh
Mzito kama bombadia
Nami nakumiss ooh

Hata ukija nitakukumbatia
Ukiwa mbali ka ki dondo ndo
Mi namiss muhugo huo
Kachumbari nayo ndimu kidogo
Tamu mpaka kwa kisogo, ayee

Mi najing'ata baby ooh
Utamu umezidi baby ooh
Utaniua mwenzio
Mi nishakupenda daddy ooo

I say mi najing'ata baby ooh
Utamu umezidi baby ooh
Utaniua mwenzio
Mi nishakupenda hunny ooo

Aaah ukinishikaga
I like it, I like it, I like it
Hii ukikataga
I like it, I like it, I like it

Nakupendaga

Mmmh mi napenda venye unanishika
Mbio mbio huku mikito inakita
Unanishika penyewe mi nafika
Vanga vanga jasho mi najaza ndoo

Mapigo fulani hivi ya kikomando
Sikuachi leo kesho wala mtondogoo
Nitakufa na wewe

Hata wakija beiby wakihonga doo
Sitakubali jua nitasema no
Nitakupenda mpaka utauma poo
Nitabaki na wewe

Mi najing'ata baby ooh
Utamu umezidi baby ooh
Utaniua mwenzio
Mi nishakupenda daddy ooo

I say mi najing'ata baby ooh
Utamu umezidi baby ooh
Utaniua mwenzio
Mi nishakupenda hunny ooo

Aaah ukinishikaga
I like it, I like it, I like it
Hii ukikataga
I like it, I like it, I like it

Nimekubali hunny, I like it
Na kiuno ukikataga
I like it, I like it, I like

Aaah ukinishikaga
I like it, I like it, I like it
Hii ukikataga
I like it, I like it, I like it

Nakupendaga